กุญแจซอล โพสต์รูปลูกๆ หลังโดนจับตามองไม่ได้ร่วมยินดีน้องสาวคลอดลูก

26 พ.ย. 2564 เวลา 13:29 น.1.6k

อดีตนางเอก "กุญแจซอล" โพสต์รูปลูกๆ หลังโดนจับตามองน้องสาว "เรด้าร์" คลอดลูกสาวคนแรก แต่ไม่ได้ยินดี หลังเคยประกาศตัดขาดครอบครัว

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดีกับ เรด้าร์ ลูกสาวคนเล็กของ นึกคิด บุญทอง และ มุกดา บุญทอง หลังได้ให้กำเนิดทายาทคนแรก น้องเอลิญ่า 

กุญแจซอล โพสต์รูปลูกๆ

โดยต้องบอกเลยว่าทางด้าน นึกคิด บุญทอง เห่อหลานสาวหนักมากออกมาโพสต์ข้อความถึงหลานสาว น้องเอลิญ่า เอาไว้ว่า ยินดีต้อนรับ เด็กหญิงเอลิญ่า โบแร็ง สมาชิกใหม่ของครอบครัวครับ #คุณตาป้ายแดง #25 พฤศจิกายน 2564 

กุญแจซอล โพสต์รูปลูกๆ

กุญแจซอล โพสต์รูปลูกๆ

affaliate-2

ด้าน เรด้าร์ ได้ออกมาโพสต์ถึงลูกสาวเอาไว้ว่า เรด้าร์ ให้กำเนิดหลานสาว น้องเอลิญ่า พร้อมกับได้ระบุข้อความเอาไว้ว่า 
Welcome My Little Girl
Name : Aleeyah Baurin (ด.ญ.เอลิญ่า โบแร็ง)
Nickname : Aleeyah (น้องเอลิญ่า)
Gender : Female
Weight : 3,287g
Height : 51 cm
Nationality : Thai-French
Birth : 25/11/2021 
ในที่สุดหนูก็รอออกมาตามฤกษ์ แข็งแรง สมบูรณ์ ขอให้หนูเป็นเด็กดี เลี้ยงง่าย มีแต่สิ่งดีๆในชีวิตหนู พระคุ้มครองนะลูกก
#JRsLittleone

กุญแจซอล โพสต์รูปลูกๆ

กุญแจซอล โพสต์รูปลูกๆ

ซึ่งก็มีหลายๆคนจับตามองว่าทางด้านพี่สาวอย่าง กุญแจซอล จะมาร่วมยินดีกับน้องสาวหรือไม้ ล่าสุดทางด้าน กุญแจซอล โพสต์รูปภาพของลูกๆทั้ง 3 คน น้องเทคออฟ น้องรันเวย์ กันแบบรัวๆเลยทีเดียว

กุญแจซอล โพสต์รูปลูกๆ

กุญแจซอล โพสต์รูปลูกๆ

กุญแจซอล โพสต์รูปลูกๆ

affaliate-3