"เรด้าร์" คลอดลูกสาวคนแรกแล้ว "นึกคิด บุญทอง" ปลื้มหนักมาก

26 พ.ย. 2564 เวลา 9:56 น.43

ขอแสดงความยินดี "เรด้าร์" คลอดลูกสาวคนแรกแล้ว เมื่อวานนี้ 25 พ.ย. 64 ด้าน "นึกคิด บุญทอง" ปลื้มหนักมาก โดนแซวเห่อหลาน

ต้องขอแสดงความยินดีกับ เรด้าร์ ลูกสาวของนักแสดงรุ่นใหย่มากฝรมืออย่าง นึกคิด บุญทอง และ มุกดา บุญทอง โดยเมื่อวานนี้ 25 พ.ย. 64 ได้คลอดลูกสาวคนแรกตั้งชื่อว่า น้องเอลิญ่า

เรด้าร์ คลอดลูกสาวคนแรกแล้ว นึกคิด บุญทอง ปลื้มหนักมาก

โดยทางด้าน นึกคิด บุญทอง ก็ได้ออกมาโพสต์ผ่านอินสตาแกรมถึงหลานสาวว่า "ยินดีต้อนรับ เด็กหญิงเอลิญ่า โบแร็ง สมาชิกใหม่ของครอบครัวครับ #คุณตาป้ายแดง #25 พฤศจิกายน 2564"

เรด้าร์ คลอดลูกสาวคนแรกแล้ว นึกคิด บุญทอง ปลื้มหนักมาก

 

affaliate-2

ทางด้านเรด้าร์ ก็ได้โพสต์เกี่ยวกับลูกสาวว่า 

Welcome My Little Girl

Name : Aleeyah Baurin (ด.ญ.เอลิญ่า โบแร็ง)

Nickname : Aleeyah (น้องเอลิญ่า)

Gender : Female

Weight : 3,287g

Height : 51 cm

Nationality : Thai-French

Birth : 25/11/2021

ในที่สุดหนูก็รอออกมาตามฤกษ์ แข็งแรง สมบูรณ์ ขอให้หนูเป็นเด็กดี เลี้ยงง่าย มีแต่สิ่งดีๆในชีวิตหนู พระคุ้มครองนะลูกก #JRsLittleone

เรด้าร์ คลอดลูกสาวคนแรกแล้ว นึกคิด บุญทอง ปลื้มหนักมาก

เรด้าร์ คลอดลูกสาวคนแรกแล้ว นึกคิด บุญทอง ปลื้มหนักมาก

 

ขอบคุณข้อมูลจาก Tnews

affaliate-3